Monday, October 14, 2019
Home > News > 2021 ਵਿਚ ਦੁੱਬਈ ਵਿਚ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੀ ਅਜਿਹੀ ਮਾਰਕਿਟ ਜਿਸਦੇ ਮਾਡਲ ਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖ ਹੋ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ (ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ)

2021 ਵਿਚ ਦੁੱਬਈ ਵਿਚ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੀ ਅਜਿਹੀ ਮਾਰਕਿਟ ਜਿਸਦੇ ਮਾਡਲ ਦੀ ਝਲਕ ਦੇਖ ਹੋ ਜਾਓਗੇ ਹੈਰਾਨ (ਦੇਖੋ ਪੂਰੀ ਵੀਡੀਓ)

ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਆਰਟੀਕਲ ਚੰਗਾ ਲਗੇ ਤਾ ਇਸ ਨੂੰ share ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਹੋਰ ਪੰਜਾਬੀ ਆਰਟੀਕਲ ਵੇਖਦੇ ਰਹਿਣ ਲਾਏ ਸਾਡਾ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ਼ ਜਰੂਰ ਲਾਇਕ ਕਰੋ ,ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ ਜੀ ਇਨ੍ਹੀ ਦਿਨ੍ਹੀ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਇਸ ਮਾਡਰਨ ਮਾਰਕੀਟ ਦਾ ਮੋਡਲ ਘੁੰਮ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੋਕ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਮਾਰਕੀਟ 2021 ਵਿੱਚ ਦੁਬਈ ਵਿੱਚ ਬਣ ਕੇ ਤਿਆਰ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਅਸੀ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਪੁਛਟੀ ਨਹੀ ਕਰ ਰਹੇ। ਪਰ ਇਸ ਮਾਰਕੀਟ ਦੇ ਬਣਨ ਨਾਲ ਜਿੱਥੇ ਆਮ ਲੋਕਾ ਨੂੰ ਸਹੂਲਤ ਮਿਲੇਗੀ ਉਸਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਟਾਇਮ ਦੀ ਵੀ ਬੱਚਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸਾਇੰਸ ਅਤੇ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੀ Ajman ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੋ ਕਪਸ Ajman ਵਿਚ ਇੱਕ ਹੈ ਅਤੇ Fujairah ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਹੈ , ਮੁੱਖ ਪਰਿਸਰ Ajman ਦੇ Jarf ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿਚ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਸਟਰੀਟ ‘ਤੇ ਸਥਿਤ ਹੈ, ਖਲੀਫਾ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਨੇੜੇ ਨੇੜਤਾ ਵਿੱਚ, ਖਾੜੀ ਮੈਡੀਕਲ ਕਾਲਜ, Ajman ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿਭਾਗ, ਅਤੇ Ajman ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਵਿਭਾਗ. The 215,000 ਵਰਗ ਮੀਟਰ (2.3 ਮਿਲੀਅਨ ਵਰਗ ਫੁੱਟ) ਪਰਿਸਰ ਖੇਡ ਸਹੂਲਤ ਹੈ (ਫੁੱਟਬਾਲ, ਬਾਸਕਟਬਾਲ, ਟਰੈਕ ਅਤੇ ਖੇਤਰ, ਤੈਰਾਕੀ), ਜਿਮਨੇਜ਼ੀਅਮ, bookshop, ਸਿਹਤ ਦੀ ਯੂਨਿਟ, ਰੈਸਟੋਰਟ, ਅਤੇ mosques. ਇਸ ਦਾ ਮਿਆਰੀ ਅਕਾਦਮਿਕ ਸਾਲ ਗਿਰਾਵਟ ਵਿੱਚ ਵੰਡਿਆ ਗਿਆ ਹੈ (ਅਗਸਤ) ਅਤੇ ਬਸੰਤ (ਜਨਵਰੀ) ਸਿ; ਇਸ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਇੱਕ ਗਰਮੀ ਸਮੈਸਟਰ ਹੈ (ਜੂਨ).

ਸਾਇੰਸ ਅਤੇ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੀ Ajman ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਅੰਡਰ ਅਤੇ ਗਰੈਜੂਏਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਇੱਕ ਵਿਆਪਕ ਐਰੇ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਲਿਖਤੀ ਗਿਆਨ ਹੈ ਅਤੇ ਅਮਲੀ ਹੁਨਰ ਦੇ ਸੁਮੇਲ ਦੁਆਰਾ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅਤੇ ਗਿਆਨ-ਆਧਾਰਿਤ ਅਰਥ-ਵਿਵਸਥਾ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਮਾਲਕ ਦੀ ਲੋੜ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਸਾਇੰਸ ਅਤੇ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੀ Ajman ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਲਗਾਤਾਰ ਇਸ ਦੇ ਕੋਰ ਫੰਕਸ਼ਨ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਕੇ ਗਲੋਬਲ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ੀ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟ, ਜੋ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਦੇ ਸਭ ਭਾਵਨਾ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹਨ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਲਈ ਵਚਨਬੱਧ ਹੈ: ਸਿੱਖਿਆ ਨੂੰ, ਖੋਜ, ਸਿਖਲਾਈ, ਮਹਾਰਤ ਅਤੇ ਅਭਿਆਸ, ਸਭ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੀਨਤਾਕਾਰੀ ਵਾਤਾਵਰਣ ਵਿੱਚ ਅਮਲ ਵਿੱਚ.