Monday, April 6, 2020
Home > News > ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਨੌਕਰੀ! 9 ਘੰਟੇ ਸੌਣ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ 1 ਲੱਖ ਜਲਦੀ ਕਰੋ ਅਪਲਾਈ

ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਨੌਕਰੀ! 9 ਘੰਟੇ ਸੌਣ ਦਾ ਮਿਲੇਗਾ 1 ਲੱਖ ਜਲਦੀ ਕਰੋ ਅਪਲਾਈ

ਨੀਦ ਸਭ ਨੂੰ ਪਿਆਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੱਕ ਨਹੀਂ ਹੈ ਲੋਕ ਅਕਸਰ ਸ਼ਿਕਾਇਤਾਂ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਾਰਨ ਨੀਂਦ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਜਾਂ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਅਕਸਰ ਓਵਰ ਟਾਈਮ ਕਾਰਨ ਸੋਇਆ ਜਾਂਦਾ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਸੌਣ ਦੀ ਤਨਖਾਹ ਦਵੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕੀ ਕਹੋਗੇ? ਇਹ ਕੋਈ ਮਜ਼ਾਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਬੰਗਲੁਰੂ ਵਿਚ ਨੌਂ ਘੰਟੇ ਸੌਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤਨਖਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਏਗੀ। ਬੰਗਲੁਰੂ ਸਥਿਤ ਇਕ ਕੰਪਨੀ ਸਿਰਫ ਸੌਣ ਲਈ ਇਕ ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਤਕ ਦੀ ਤਨਖਾਹ ਦੇਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਬੰਗਲੁਰੂ ਦੀ ਇਕ ਆਨਲਾਈਨ ਫਰਮ ਵੇਕਫੀਟ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ 100 ਦਿਨਾਂ ਤਕ ਹਰ ਰੋਜ਼ 9 ਘੰਟੇ ਸੌਣ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ 1 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇਵੇਗਾ। ਵੇਕਫਿਟ ਇੱਕ ਆਨਲਾਈਨ ਸਲੀਪ ਸੋਲਿਊਸ਼ਨ ਫਰਮ ਹੈ ਜਿਸ ਨੇ ਇਸਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਨਾਮ ਵੇਕਫਿਟ ਸਲੀਪ ਇੰਟਰਨਸ਼ਿਪ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਚੁਣੇ ਗਏ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਨੂੰ 100 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਰਾਤ ਨੂੰ 9 ਘੰਟੇ ਸੌਣਾ ਪਏਗਾ। ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਚੁਣੇ ਗਏ ਉਮੀਦਵਾਰ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਗੱਦੇ ‘ਤੇ ਹੀ ਸੌਣਗੇ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਉਹ ਸਲੀਪ ਟਰੈਕਰ ਤੇ ਮਾਹਰਾਂ ਨਾਲ ਸਲਾਹ-ਮਸ਼ਵਰੇ ਦੇ ਸੈਸ਼ਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਇੰਟਰਨਸ਼ਿਪ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟਲਿਸਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਕੰਪਨੀ ਨੂੰ ਭੇਜਣੀ ਪਏਗੀ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਉਹ ਸੌਣਾ ਕਿੰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦਾ ਡਰੈਸ ਕੋਡ ਪਜਾਮਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਿਰਫ ਉਹੀ ਲੋਕ ਚੁਣੇ ਜਾਣਗੇ, ਜੋ ਆਪਣੀ ਨੀਂਦ ਨੂੰ ਹੋਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਨਾਲੋਂ ਵਧੇਰੇ ਮਹੱਤਵ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਨੀਂਦ ਸਲੀਪ ਸੋਲੁਊਸ਼ਨ ਕੰਪਨੀ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਤੇ, ਪਹਿਲੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੀਂਦ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਕ ਪਾਸੇ, ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਤੇਜ਼ ਲੇਨ ‘ਤੇ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਘੱਟ ਨੀਂਦ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਵੀ ਘੱਟ ਹੁੰਦੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿਚ, ਇਹ ਕੰਪਨੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਭਰਤੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਨੀਂਦ ਨੂੰ ਪਹਿਲ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ, ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਨੀਂਦ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਹ ਇੰਟਰਨਸ਼ਿਪ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਾ ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਨੌਕਰੀ ਛੱਡਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਘਰੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਪਏਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਯੂਐਸ ਪੁਲਾੜ ਏਜੰਸੀ ਨਾਸਾ ਨੇ ਪੁਲਾੜ ਅਧਿਐਨ ਅਧੀਨ ਦੋ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤਕ ਸੌਣ ਲਈ 14 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਸ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ਜੀ।