Sunday, January 26, 2020
Home > News > ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਹਿੰਦਰਾ ਦਾ ਵੱਡਾ ਆਫਰ ,ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਦਿਓ ਇੱਕ ਭਾਰਤੀ ਨਾਮ,ਮੁਫਤ ਵਿੱਚ ਘਰ ਲੈ ਜਾਓ 2 ਕਾਰਾਂ

ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਹਿੰਦਰਾ ਦਾ ਵੱਡਾ ਆਫਰ ,ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਦਿਓ ਇੱਕ ਭਾਰਤੀ ਨਾਮ,ਮੁਫਤ ਵਿੱਚ ਘਰ ਲੈ ਜਾਓ 2 ਕਾਰਾਂ

ਮਹਿੰਦਰਾ ਦੇ ਮਾਲਕ ਆਨੰਦ ਮਹਿੰਦਰਾ ਟਵਿਟਰ ਉੱਤੇ ਕਾਫ਼ੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਜਰਿਏ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਕੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਹਨ । ਇਸ ਕੜੀ ਵਿੱਚ ਆਨੰਦ ਮਹਿੰਦਰਾ ਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਲਈ ਭਾਰਤੀ ਨਾਮ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਮੰਗਿਆ ।ਉਂਹਨਾ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ Alturas G4 ਦੀ ਡਿਲੀਵਰੀ ਮਿਲ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੀ ਸੂਚਨਾ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਪਲੈਟਫਾਰਮ ਉੱਤੇ ਦਿੱਤੀ । ਆਨੰਦ ਮਹਿੰਦਰਾ ਨੇ ਇਸਦੇ ਨਾਮਕਰਣ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਫਾਲੋਅਰਸ ਤੋਂ ਸੁਝਾਅ ਮੰਗੇ ਹਨ । ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਮਹਿੰਦਰਾ ਦੀ ਇਹ ਦੋਨੋ ਕਾਰਾਂ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਵੇਚੀਆ ਜਾਣਗੀਆਂ ।ਆਨੰਦ ਨੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਖੂਬਸੂਰਤ ਗੱਡੀ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਮ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਸਾਰੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ । ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਕਿ ਜਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਦੱਸਿਆ ਨਾਮ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ , ਉਸਨੂੰ ਮਹਿੰਦਰਾ ਦੀਆ ਦੋ ਗੱਡੀਆਂ ਮੁਫਤ ਵਿੱਚ ਮਿਲਣਗੀਆ । ਆਨੰਦ ਮਹਿੰਦਰਾ ਨੇ Alturas ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ TUV300 ਖਰੀਦੀ ਸੀ । ਇਸ ਕਾਰ ਦਾ ਨਾਮ Grey Host ਨਾਮ ਰੱਖਿਆ ਸੀ ।ਆਨੰਦ ਮਹਿੰਦਰਾ ਦੇ ਟਵੀਟ ਉੱਤੇ ਕਈ ਦਿਲਚਸਪ ਜਵਾਬ ਆਏ । ਰਾਜੇਸ਼ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਆਨੰਦ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਗੱਡੀ ਦਾ ਨਾਮ ਜਟਾਯੁ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ । ਇੱਕ ਹੋਰ ਯੂਜਰ ਨੇ ਕਾਰ ਦਾ ਨਾਮ ਬਘਿਰਾ ਰੱਖਣ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੱਤਾ ।ਸ਼ਿਵੇਂਦੁ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਇਸ ਕਾਰ ਦਾ ਨਾਮ ਸ਼ਿਵ ਐਂਡ ਰੁਦਰਾ ਰੱਖ ਦਿਓ ।SUV ਮਹਿੰਦਰਾ Alturas G4 ਦੀ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਏਕਸਸ਼ੋਰੂਮ ਕੀਮਤ 26.95 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਹੈ ਜੋ ਕਾਰ ਦੇ ਟਾਪ ਮਾਡਲ ਲਈ 29.95 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਹੈ . ਇਹ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹਿੰਗੀ SUV ਹੈ.ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਇਸ SUV ਦਾ ਮੁਕਾਬਲਾ ਟੋਯੋਟਾ ਫਾਰਚਿਊਨਰ ,ਫੋਰਡ ਏੰਡੇਵਰ ,ਇਸੁਜ਼ੁ ਏਮਿਊ – ਏਕਸ,ਸਕੋਡਾ ਕੋਡਿਏਕ ਵਰਗੀਆਂ ਹੀ ਕਈ ਹੋਰ ਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ.