Sunday, October 20, 2019
Home > News > ਜਿਸ ਭੈਣ ਤੋ ਬਨਵਾਈ ਸੀ ਰੱਖੜੀ ਉਸੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਕੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਸ਼ਰਮਸਾਰ

ਜਿਸ ਭੈਣ ਤੋ ਬਨਵਾਈ ਸੀ ਰੱਖੜੀ ਉਸੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਕੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਸ਼ਰਮਸਾਰ

ਭੈਣ ਭਰਾ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਸ਼ਰਮਸਾਰ, ਜਿਸ ਭੈਣ ਤੋਂ ਰੱਖੜੀ ਬੰਨਵਾਈ. ਉਸੇ ਨਾਲ ਕਰ ਲਈ ਲਵ-ਮੈਰਿਜ. ਅੱਜ ੲਿੱਕ ਸ਼ਰਮਨਾਕ ਘਟਨਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਅਾੲੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੇ ਭੈਣ ਭਰਾ ਦੇ ਪਵਿੱਤਰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਸ਼ਰਮਸਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ੲਿੱਕ ਬੱਚੇ ਦੀ ਮਾਂ ਨਾਲ ੲਿੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਨੇ ਵਿਅਾਹ ਰਚਾੲਿਅਾ, ੳੁਸ ਤੋਂ ਹੀ ਪਹਿਲਾਂ ਰੱਖੜੀ ਬੰਨ੍ਹੀ ਸੀ, ਰੱਖੜੀ ਦੇ 10 ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਅਤੇ ਭੱਜ ਗਏ। ੳੁੱਧਰ ਵਿਅਾਹਤਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਅਗਵਾ ਕਰਨ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾੲਿਤ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ,ਪਰ ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ੲਿਸ ਵਾਰੇ ਅੌਰਤ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਅਾ ਤਾਂ ਅੌਰਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨਾਲ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ ਪਰ ਵਿਆਹੀ ਤੀਵੀਂ ਦੀ ਮਾਂ ਦਾ ਇਲਜ਼ਾਮ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਧੀ ਨੂੰ ਗੁੰਮਰਾਹ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਹੁਣ ਉਸ ਨੂੰ ਧੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਲਈ ਵੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ। ਔਰਤ ਨੇ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਪਰੰਤੂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਨ ਦੀ ਅਸਮਰਥਾ ਪ੍ਰਗਟ ਕੀਤੀ।ੲਿਹ ਅੌਰਤ 5 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਸੁਲਤਾਨਪੁਰ ਦੇ ਵਾਸੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹੀ ਹੋਈ ਸੀ। ਉਸ ਦੀ ਬੇਟੀ ਦਾ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਅਪ੍ਰੈਲ ਵਿਚ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਤਲਾਕ ਲੈ ਲਿਆ. ਉਦੋਂ ਤੋਂ, ਉਸਦੀ ਧੀ ਚਾਰ ਸਾਲ ਦੇ ਬੇਟੇ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸੀ। ਔਰਤ ਨੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਹੈ ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਹੀ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ , ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ