Friday, July 19, 2019
Home > News > ਸਫ਼ੇਦ ਘੋੜੇ ਨੂੰ ਰੰਗ ਕਰਕੇ ਵੇਚਿਆ,ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗੀ ਸੱਚਾਈ..ਦੇਖੋ ਕਿੰਨੇ ਦੇ ਵੇਚਿਆ ਸੀ ਘੋੜਾ

ਸਫ਼ੇਦ ਘੋੜੇ ਨੂੰ ਰੰਗ ਕਰਕੇ ਵੇਚਿਆ,ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗੀ ਸੱਚਾਈ..ਦੇਖੋ ਕਿੰਨੇ ਦੇ ਵੇਚਿਆ ਸੀ ਘੋੜਾ

ਸਫ਼ੇਦ ਘੋੜੇ ਨੂੰ ਰੰਗ ਕਰਕੇ ਵੇਚਿਆ,ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗੀ ਸੱਚਾਈ..ਦੇਖੋ ਕਿੰਨੇ ਦੇ ਵੇਚਿਆ ਸੀ ਘੋੜਾ…ਫਰੀਦਕੋਟ ਵਿੱਚ ਮਹਿੰਗੀ ਨਸਲ ਦੇ ਘੋੜੇ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਸ਼ੌਕੀਨ ਸਖਸ਼ ਠਗੀ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਕਰਣਬੀਰ ਇੰਦਰ ਸਿੰਘ ਸੇਖੋਂ ਨੇ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਇੱਕ ਕਾਲਾ ਘੋੜਾ ਖਰੀਦਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਉਹ ਚਿੱਟਾ ਰੰਗ ਦਾ ਨਿਕਲਿਆ।ਦਰਅਸਲ, ਜਿਹੜਾ ਘੋੜਾ ਉਸਨੇ ਖਰੀਦਿਆ ਸੀ ਉਹ ਚਿੱਟਾ ਸੀ

ਅਤੇ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦੀ ਢਾਈ ਕਰਕੇ ਉਸਨੂੰ ਕਾਲੀ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਪੀੜਤ ਨੇ ਥਾਣੀ ਸਿਟੀ ਫਰੀਦਕੋਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ ਹੈ।ਕਰਨਬੀਰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੋਸ਼ੀ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਾਲਾ ਘੋੜਾ ਦਿਖਾਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਇਸਦੀ 24 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਕੀਮਤ ਦੱਸੀ ਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿਚ, ਇਹ ਸੌਦਾ 17.50 ਲੱਖ ਵਿਚ ਤੈਅ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਘੋੜੇ ਨੂੰ ਖਰੀਦਿਆ।ਘੋੜਾ ਖਰੀਦਣ ਤੋਂ ਕੁੱਝ ਦਿਨ ਬਾਅਦ ਹੀ ਇਸਦਾ ਕਾਲਾ ਰੰਗ ਝੜਣ ਲੱਗਾ। ਇਹ ਕਈ ਥਾਵਾਂ ਤੋਂ ਚਿੱਟਾ ਹੋ ਗਿਆ। ਜਦੋਂ ਕਰਨਬੀਰ ਨੇ ਇਸ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਉਹ ਧੋਖਾ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਕੀਤੀ।ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਵਿਚ ਪੀੜਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਮਹਿੰਗੇ ਘੋੜਿਆਂ ਦੀਆਂ ਨਸਲਾਂ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਸ਼ੌਂਕੀਨ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਵੀ ਬਰਨਾਲਾ ਲਈ ਇਕ ਘੋੜਾ ਮਿਲਿਆ ਹੈ. ਉਥੇ, ਮੁਲਜ਼ਮ ਮੇਵਾ ਸਿੰਘ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਸਮੇਤ ਅੱਠ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇਕ ਕਾਲਾ ਘੋੜਾ ਲਿਆਂਦਾ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ 17.50 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਵਿਚ ਵੇਚ ਦਿੱਤਾ।ਪੀੜਤਾ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨਾਲ ਧੋਖਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਪੀੜਤਾ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ‘ਤੇ, ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।ਸਫ਼ੇਦ ਘੋੜੇ ਨੂੰ ਰੰਗ ਕਰਕੇ ਵੇਚਿਆ,ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗੀ ਸੱਚਾਈ..ਦੇਖੋ ਕਿੰਨੇ ਦੇ ਵੇਚਿਆ ਸੀ ਘੋੜਾ..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *